Labarai

 • 133th Canton fair

  133th Canton fair

  Bayan shiru na shekaru uku, a karshe za a gudanar da baje kolin Canton karo na 133 a Guangzhou tsakanin 15 ga Afrilu zuwa 5 ga Mayu.Za mu halarci pahse 1st don tabarmar mota da kuma na 3rd na kofa tabarmar.Za mu sami rumfa 4 don tabarmar benen mota kuma za ku gan mu a A19-20/B11-12.Ba wai kawai duk classic ca ...
  Kara karantawa
 • DOMOTEX Asiya/CHINAFLOOR

  DOMOTEX Asiya za a gudanar a Shenzhen International Convention and Exhibition Center daga Agusta 31st,2022 zuwa Satumba 2nd, 2022 saboda annoba a Shanghai.Bayan watanni uku na dakatar da DOMOTEX a Shanghai saboda annobar cutar, yanzu ta yanke shawarar ƙaura zuwa babban taron kasa da kasa na Shenzhen ...
  Kara karantawa
 • Baje kolin Canton karo na 130 ya zo cikin nasara

  Kara karantawa
 • 130th Canton fair

  130th Canton fair

  Baje kolin Canton a karon farko a cikin gajimare guda uku a jere da aka gudanar bayan an dawo da gudanar da wasannin ba tare da layi ba, karo na farko don inganta zagayowar gida da na kasa da kasa a matsayin jigo, hadewar farko ta kan layi da ta layi da aka gudanar a karon farko, karo na farko da aka gudanar. Kogin Pearl na kasa...
  Kara karantawa
 • Zhejiang Sanmen Viair Industry

  Zhejiang Sanmen Viair Industry

  Kudin hannun jari ZHEJIANG SANMEN VIAIR INDUSTRY CO., LTD.An kafa shi a watan Agusta 1988. Mun ƙware ne a cikin kera tabarmi na mota kuma yanzu mun zama ɗaya daga cikin manyan masana'antar tabarma da kofa a China.Ana fitar da samfuranmu zuwa duk duniya, kuma babban kasuwa shine Amurka, E ...
  Kara karantawa
 • Ƙungiyar Zane

  Ƙungiyar Zane

  Ƙwararrun ƙira ta ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙirar ƙofa fiye da shekaru 10.Yana da kyau a salo daban-daban, ta hanyar ƙira, kayan aiki, ayyuka da yawa da ƙira, tsarin samarwa, haɓaka inganci tare da amfani, don ƙirƙirar salo iri-iri, har ila yau, ƙirar ƙira mai ...
  Kara karantawa
 • Nunin Nunin Asiya na Domotex 2020 A Shanghai

  Nunin Nunin Asiya na Domotex 2020 A Shanghai

  Kara karantawa